Akureyrarkirkja

Vefur Akureyrarkirkju

Fermingarbörn 2018

Laugardaginn 21. apríl kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
           
  1. Alexandra Ýr Viktorsdóttir, Ásatúni 42, 600 Akureyri.
  2. Arnar Breki Björnsson, Oddeyrargötu 26, 600 Akureyri.
  3. Birgir Orri Ásgrímsson, Helgamagrastræti 7, 600 Akureyri.
  4. Björgvin Máni Bjarnason, Hjallalundi 2, 600 Akureyri.
  5. Breki Mikael Adamsson, Stekkjartúni 23, 600 Akureyri.
  6. Daði Jón Hilmarsson, Klettagerði 2, 600 Akureyri.
  7. Elva Sól Káradóttir, Tjarnarlundi 15h, 600 Akureyri.
  8. Gabríel Alexander Hjörleifsson, Furulundi 2a, 600 Akureyri.
  9. Ísabella Sól Ingvarsdóttir, Grundargerði 8a, 600 Akureyri.
10. Jakob Viðar Tulinius, Tjarnarlundi 18b, 600 Akureyri.
11. Jóhann Gunnar Finnsson, Spónsgerði 4, 600 Akureyri.
12. Matthildur Una Valdemarsdóttir, Hamragerði 13, 600 Akureyri.
13. Oddgeir Ísaksson, Hamratúni 8-202, 600 Akureyri.
14. Ronja Elmarsdóttir, Eikarlundi 15, 600 Akureyri.
15. Sigurður Ringsted Sigurðsson, Brekkugötu 36-701, 600 Akureyri.
16. Viktor Örn Gærdbo Garðarsson, Hafnarstræti 25, 600 Akureyri.
17. Þórlaug María Sigurðardóttir, Krókeyrarnöf 6, 600 Akureyri.                   
18. Þórsteinn Atli Ragnarsson, Spónsgerði 2, 600 Akureyri.

Laugardaginn 19. maí kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
           
  1. Alex Máni Sveinsson, Stekkjartúni 20-204, 600 Akureyri.
  2. Atli Hrannar Einarsson, Lerkilundi 7, 600 Akureyri.
  3. Bárður Hólmgeirsson, Eyrarlandsvegi 14, 600 Akureyri.
  4. Daníel Karles Randversson, Drekagili 28-203, 603 Akureyri.
  5. Embla Karen Sævarsdóttir, Heiðartúni 1, 600 Akureyri.
  6. Ernir Elí Ellertsson, Heiðarlundi 7c, 600 Akureyri.
  7. Guðmundur Óli Ólason, Klettastíg 12, 600 Akureyri.
  8. Haraldur Máni Óskarsson, Ljómatúni 9, 600 Akureyri.
  9. Heiðdís Birta Jónsdóttir, Heiðarlundi 8g, 600 Akureyri.
10. Katla Snædís Sigurðardóttir, Víðimýri 7, 600 Akureyri.
11. Katrín Día Gunnlaugsdóttir, Daggarlundi 14, 600 Akureyri.
12. Katrín Rós Björnsdóttir, Byggðavegi 141, 600 Akureyri.
13. Kolbrún Bjarkey Matthíasdóttir, Hrafnagilsstræti 38, 600 Akureyri.
14. Kolfinna Ýr Birgisdóttir, Stallatúni 4, 600 Akureyri.
15. Kristján Elí Jónasson, Akurgerði 5a, 600 Akureyri.
16. Líney Lára Kristinsdóttir, Byggðavegi 88, 600 Akureyri.
17. Lotta Karen Hafþórsdóttir, Lækjartúni 8-202, 600 Akureyri.
18. Marey Dóróthea Maronsdóttir Olsen, Lækjartúni 6-301, 600 Akureyri.
19. Mikael Aron Jóhannsson, Fossatúni 8, 600 Akureyri.
20. Móheiður Ólafsdóttir, Grenilundi 23, 600 Akureyri.
21. Orri Hjaltason, Kambsmýri 10, 600 Akureyri.
22. Ragna Huld Reykjalín Jóhannesdóttir, Oddeyrargötu 10b, 600 Akureyri.
23. Rakel Rán Sigurjónsdóttir, Kjarnagötu 52, 600 Akureyri.
24. Sara Þorvaldsdóttir, Sómatúni 37, 600 Akureyri.
25. Sigurður Hrafn Ingólfsson, Klettatúni 12 , 600 Akureyri.
26. Sóldís Anna Jónsdóttir, Hvammshlíð 5, 603 Akureyri.
28. Valur Örn Ellertsson, Heiðarlundi 7c, 600 Akureyri. 

Hvítasunnudag 20. maí kl.10.30. 
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir. 

  1. Aron Orri Alfreðsson, Beykilundi 2, 600 Akureyri.
  2. Daníel Freyr Jónsson, Skálatúni 25, 600 Akureyri.
  3. Daníel Skíði Reykjalín Ólafsson, Heiðarlundi 1c, 600 Akureyri.
  4. Elisabeth Eiríka Ellingsen Óttarsdóttir, Kotárgerði 15, 600 Akureyri.
  5. Embla Ýr Pétursdóttir, Þórunnarstræti 131, 600 Akureyri.
  6. Geirfinnur Brynjar Brynjarsson, Helgamagrastræti 1, 600 Akureyri.
  7. Guðrún Björk Leósdóttir, Vanabyggð 11, 600 Akureyri.
  8. Hildur Heba Hermannsdóttir, Álfabyggð 12, 600 Akureyri.
  9. Ísak Svavarsson, Melateigi 8, 600 Akureyri.
10. Karen Dögg Gunnarsdóttir, Grundargerði 7e, 600 Akureyri.
11. Kormákur Rögnvaldsson, Löngumýri 32, 600 Akureyri.
12. Róbert Alexander Geirsson, Lækjartúni 8, 600 Akureyri.
13. Sara Sif Sigfúsdóttir, Vanabyggð 4b, 600 Akureyri.
14. Selma Hrönn Elvarsdóttir, Heiðarlundi 7g, 600 Akureyri.
15. Sigurrós Birta Jóhannsdóttir, Þórunnarstræti 119, 600 Akureyri.
16. Tristan Árni Eiríksson, Oddeyrargötu 24, 600 Akureyri.
17. Þórunn Edda Þorbergsdóttir, Vörðutúni 6, 600 Akureyri. 

Hvítasunnudag 20. maí kl. 13.30. 
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir. 

  1. Alexander Brimar Snæbjörnsson, Kjarrlundi 3, 600 Akureyri.
  2. Alexander Skarphéðinsson, Akurgerði 5e, 600 Akureyri.
  3. Annalísa Hrönn Andersen, Grundargerði 2c, 600 Akureyri.
  4. Auður Björnsdóttir, Heiðarbrún 3, 230 Reykjanesbæ.
  5. Dagur Máni Guðmundsson, Möðruvallastræti 1, 600 Akureyri.
  6. Elvar Snær Erlendsson, Ásatúni 40-202, 600 Akureyri.
  7. Eysteinn Ísidór Ólafsson, Kambagerði 4, 600 Akureyri.
  8. Hulda Guðrún Jóhannesdóttir, Hólatúni 5, 600 Akureyri.
  9. Michael Adam Mörk Amador, Hjallalundi 11e, 600 Akureyri.
10. Soffía Margrét Bragadóttir, Smárahlíð 3a, 603 Akureyri.
11. Sæmundur Prasunin Kristjánsson, Reynivöllum 4, 600 Akureyri.
12. Telma Marý Arinbjarnardóttir, Sómatúni 4, 600 Akureyri.
13. Þóra Björg Björnsdóttir, Hólatúni 15, 600 Akureyri.
14. Þórgunnur Una Jónsdóttir, Stekkjargerði 6, 600 Akureyri.
15. Þura Björgvinsdóttir, Kaupvangsstræti  23, 600 Akureyri.

Laugardaginn 2. júní kl. 10.30. 
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.  

  1. Atli Fannar Jóhannsson, Furulundi 4b, 600 Akureyri.
  2. Álfrún Freyja Heiðarsdóttir, Vanabyggð 4f, 600 Akureyri.
  3. Bjarni Hólmgrímsson, Austurbyggð 12, 600 Akureyri.
  4. Björgvin Snær Magnússon, Löngumýri 30, 600 Akureyri.
  5. Dagur Smári Sigvaldason, Dalsgerði 6b, 600 Akureyri.
  6. Eydís Katla Þorbjörnsdóttir, Hamragerði 22, 600 Akureyri.
  7. Gabríel Freyr Björnsson, Klettastíg 14, 600 Akureyri.
  8. Garðar Gísli Þórisson, Hafnarstræti 23b, 600 Akureyri.
  9. Guðríður Sverrisdóttir, Ásvegi 18, 600 Akureyri.
10. Gunnar Valur Magnússon, Heiðarlundi 6h, 600 Akureyri.
11. Gunnborg Petra Jóhannsdóttir, Ægisgötu 28, 600 Akureyri.
12. Helga Sóley G. Tulinius, Grenilundi 17, 600 Akureyri.
13. Ísak Óli Eggertsson, Vallartúni 1, 600 Akureyri.
14. Lovísa Lea Jóhannsdóttir, Tjarnartúni 21, 600 Akureyri.                          
15. Malín Marta Ægisdóttir, Þórunnarstræti 115, 600 Akureyri.
16. Margrét Edda Friðgeirsdóttir, Dalsgerði 5h, 600 Akureyri.
17. Ólöf Jónsdóttir, Hamragerði 7, 600 Akureyri.
18. Óskar Máni Davíðsson, Hrísalundi 8g, 600 Akureyri.
19. Óskar Páll Valsson, Miðteigi 2, 600 Akureyri.
20. Sara Lind Sigursteinsdóttir, Stekkjargerði 5, 600 Akureyri.
21. Sigurður Brynjar Þórisson, Hafnarstræti 23b, 600 Akureyri.
22. Snædís Brynja Traustadóttir, Grundargerði 7a, 600 Akureyri.
23. Sóley Eva Magnúsdóttir, Löngumýri 30, 600 Akureyri.
24. Sveinn Rúnar Jónsson, Dalsgerði 2e, 600 Akureyri.
25. Telma Þorvaldsdóttir, Lerkilundi 17, 600 Akureyri.
26. Tristan Þór Jónsson, Dalsgerði 2e, 600 Akureyri.
27. Viktoría Mist Birgisdóttir, Eyrarvegi 29, 600 Akureyri.
28. Vilborg Díana Jónsdóttir, Efrahópi 8, 240 Grindavík.
29. Ylfa Rún Arnarsdóttir, Grenilundi 19, 600 Akureyri. 

Laugardaginn 2. júní kl. 13.30. 
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.  

  1. Auður Hákonardóttir, Grundargerði 6j, 600 Akureyri.
  2. Einar Örn Ásgeirsson, Ægisgötu 21, 600 Akureyri.
  3. Elís Þór Sigurðsson, Holtateigi 17, 600 Akureyri.
  4. Hekla María Kristjönudóttir, Lundargötu 12, 600 Akureyri.
  5. Helgi Þór Ívarsson, Gránufélagsgötu 41, 600 Akureyri.
  6. Katrín Sylvía Brynjarsdóttir, Byggðavegi 139, 600 Akureyri.
  7. Ævar Freyr Valbjörnsson, Hjarðarlundi 7, 600 Akureyri.

Auglýsingar

Senda inn fyrirspurn
Líknarsjóðurinn Ljósberin

Framsetning efnis

moya - Útgáfa 1.12 2007 - Stefna ehf

Innskráning