Akureyrarkirkja

Vefur Akureyrarkirkju

Fermingarbörn 2017

Laugardagurinn 8. apríl kl. 10.30
Prestar eru sr. Svavar Alfreð Jónsson og sr. Hildur Eir Bolladóttir 
Atli Rúnar Heiðarsson, Heiðarlundur 2g, 600 Akureyri
Ágúst Herner Konráðsson, Dalsgerði 2c, 600 Akureyri
Einar Ari Ármannsson, Álfabyggð 20, 600 Akureyri
Emilía Steindórsdóttir, Ásabyggð 18, 600 Akureyri
Ester Rún Jónsdóttir, Hrísalundur 6a, 600 Akureyri
Guðný Ósk Maríasdóttir, Brekatún 4-201, 600 Akureyri
Hannes Snævar Sigmundsson, Holtagata 1, 600 Akureyri
Hildur Marín Bergvinsdóttir, Furulundur 4d, 600 Akureyri
Kári Gautason, Helgamagrastræti 28, 600 Akureyri
Mikael Guðmundsson, Víðimýri 6, 600 Akureyri
Nói Sandgreen, Hjallalundur 13b, 600 Akureyri
Selma Nattsha Guðmundsdóttir, Eiðsvallagata 32, 600 Akureyri
Sigríður Láretta Þorgilsdóttir, Grenivellir 24, 600 Akureyri
Steinar Bragi Laxdal Steinarsson, Eiðsvallagata 1, 600 Akureyri
Sunna Karen Steinmarsdóttir, Fossatún 3, 600 Akureyri
Sunneva Nótt Heiðarsdóttir, Klettaborg 37, 600 Akureyri
Ævar Arngrímsson, Ásatún 6, 600 Akureyri 

Pálmasunnudagur 9. apríl kl. 10.30 
Prestar eru sr. Svavar Alfreð Jónsson og sr. Hildur Eir Bolladóttir
Aron Snær Eggertsson, Pílutún 10, 600 Akureyri 
Atli Þór Sigtryggsson, Þórunnarstræti 103, 600 Akureyri 
Bryndís Þóra Björnsdóttir, Vættagil 26, 603 Akureyri 
Dagur Freyr Jónasson, Reynivellir 6 nh, 600 Akureyri 
Elín Björg Þorsteinsdóttir, Kjarnagata 29-304, 600 Akureyri 
Gabríel Máni Arason, Dalsgerði 7g, 600 Akureyri 
Gréta Júlía Eyþórsdóttir, Kringlumýri 11, 600 Akureyri 
Haukur Eldjárn Kristjánsson, Helgamagrastræti 13, 600 Akureyri 
Jóhann Bjarki Hauksson , Jörvabyggð 6, 600 Akureyri 
Kristjana Marín Magnúsdóttir, Dalsgerði 1b, 600 Akureyri 
Natalía Nótt Helgadóttir, Norðurbyggð 3, 600 Akureyri 
Pétur Ásbjarnarson, Lerkilundur 18, 600 Akureyri 
Ragnheiður Katrín Þórðardóttir, Norðurbyggð 5, 600 Akureyri 
Silja Maren Björnsdóttir, Austurbyggð 9, 600 Akureyri 

F
immtudagur 20. apríl kl. 10.30 
Prestar eru sr. Svavar Alfreð Jónsson og sr. Hildur Eir Bolladóttir
Alex Máni Gærdbo Garðarsson, Hafnarstræti 25, 600 Akureyri
Birnir Vagn Finnsson, Löngumýri 4, 600 Akureyri
Bjartur Páll Brynjarsson, Dalsgerði 4c, 600 Akureyri          
Borghildur Einarsdóttir, Byggðavegur 140, 600 Akureyri
Bryndís Jóna Birgisdóttir, Luxembourg     
Eva Rún Stefánsdóttir, Heiðarlundur 3i, 600 Akureyri  
Ísabella Erla Axelsdóttir, Stóragerði 14, 600 Akureyri  
Júlía Rós Leifsdóttir, Tjarnarlundur 5g, 600 Akureyri  
Júlíus Freyr Gunnarsson, Kjarnagata 41-402, 600 Akureyri  
Lena Kristín Einarsdóttir, Engimýri 1, 600 Akureyri  
Óttar Ómarsson, Baugatún 5, 600 Akureyri  
Sveinn Brimar Jónsson, Spónsgerði 5, 600 Akureyri  
Tómas Þórðarson, Dalsgerði 3a, 600 Akureyri

Laugardagurinn 27. maí kl. 10.30
Prestar eru sr. Svavar Alfreð Jónsson og sr. Hildur Eir Bolladóttir
Aldís Kara Bergsdóttir, Hlíðargata 3, 600 Akureyri 
Árdís Eva Ármannsdóttir, Heiðarlundur 1e, 600 Akureyri 
Bergur Guðjónsson, Stekkjargerði 9, 600 Akureyri 
Birgir Valur Ágústsson, Jörvabyggð 8, 600 Akureyri 
Egill Heiðar Hjörleifsson, Grundargerði 4b, 600 Akureyri 
Eva Sól Garðarsdóttir, Stekkjartún 3, 600 Akureyri 
Gabríel Máni Erlingsson, Ásatún 22-303, 600 Akureyri 
Gabríel Orri Jóhannsson, Hrísalundur 8c, 600 Akureyri 
Glódís Hildur Heiðarsdóttir, Hrafnagilsstræti 21, 600 Akureyri 
Gunnar Breki Gíslason, Birkilundur 7, 600 Akureyri 
Gunnlaugur Geir Gestsson, Hjarðarlundur 11, 600 Akureyri 
Hafdís Björg Davíðsdóttir, Vörðutún 1, 600 Akureyri 
Helga Jenný Þorvaldsdóttir, Furulundur 4g, 600 Akureyri 
Hilma Bóel Bergsdóttir, Hlíðargata 3, 600 Akureyri 
Hilmar Bjarki Gíslason, Þórunnarstræti 83, 600 Akureyri 
Ingibjörg Hulda Erlendsdóttir, Eyrarvegur 20, 600 Akureyri 
Jóna Margrét Arnarsdóttir, Ljómatún 3-104, 600 Akureyri 
Jóna Ríkey Vatnsdal, Kjarnagata 25-204, 600 Akureyri 
Maríanna Vilborg Hjálmarsdóttir, Grenivellir 14-201, 600 Akureyri 
Ólafur Helgi Erlendsson, Eyrarvegur 20, 600 Akureyri 
Ólafur Pétur Eyþórsson, Kotárgerði 9, 600 Akureyri
Rakel Sara Elvarsdóttir, Grænumýri 19, 600 Akureyri 
Sigurjóna Ragnheiðardóttir, Klettaborg 5, 600 Akureyri 
Sunna Dís Sigvaldadóttir, Dalsgerði 6b, 600 Akureyri 
Þura Snorradóttir, Spítalavegur 13, 600 Akureyri

L
augardagurinn 27. maí kl. 13.30 
Prestar eru sr. Svavar Alfreð Jónsson og sr. Hildur Eir Bolladóttir
Berglind Líf  Jóhannesdóttir, Eiðsvallagata 9 eh, 600 Akureyri
Einar Árni Gíslason, Stóragerði 17, 600 Akureyri 
Hreinn Orri Óðinsson, Vanabyggð 2e, 600 Akureyri 
Jenný Vala Sigurgeirsdóttir, Hörpulundur 8, 600 Akureyri 
Kristján Einarsson, Vanabyggð 2c, 600 Akureyri 
Sigríður Anna Dan Helgudóttir, Stallatún 2, 600 Akureyri 
Sunna Katrín Hreinsdóttir, Skálagerði 3, 600 Akureyri 
Örn Þórarinsson, Holtagata 7, 600 Akureyri

Laugardagurinn 3. júní kl. 10.30
Prestar eru sr. Svavar Alfreð Jónsson og sr. Hildur Eir Bolladóttir
Aðalbjörn Leifsson, Duggufjara 2, 600 Akureyri 
Aldís Jónasdóttir, Geislatún 6, 600 Akureyri 
Almar Leó Jóhannsson, Byggðavegur 150, 600 Akureyri 
Anna Karen Einisdóttir, Lækjartún 8, 600 Akureyri 
Arna Lind Eiríksdóttir, Baugatún 4, 600 Akureyri 
Auðunn Elfar Þórarinsson, Espilundur 11, 600 Akureyri 
Aþena Arnarsdóttir, Sporatún 25, 600 Akureyri 
Ásta Ögn Ákadóttir, Laugargata 1, 600 Akureyri
Baldur Ásgeirsson, Þrumutún 4, 600 Akureyri 
Birta Ósk Þórólfsdóttir, Sólvellir 11, 600 Akureyri 
Ellen Ósk Grant Hólmarsdóttir, Eyrarvegur 11, 600 Akureyri 
Emilía Marín Sigurðardóttir, Ásabyggð 18, 600 Akureyri 
Eyþór Þorsteinn Þorvarsson, Grundargerði 2a, 600 Akureyri 
Helgi Hrafn Jónsson, Skessugil 14, 603 Akureyri 
Hildur Þóra Jónsdóttir, Mýrarvegur 114, 600 Akureyri 
Jakob Bjarki Hjartarson, Víðilundur 8f, 600 Akureyri 
Jóhannes Ísfjörð Jónsson, Eiðsvallagata 36, 600 Akureyri 
Jón Kjartansson, Vallartún 5, 600 Akureyri 
Karen Ósk Aðalsteinsdóttir, Heiðarlundur 4g, 600 Akureyri 
Lára Huld Jónsdóttir, Fjólugata 14 eh, 600 Akureyri 
Margrét Mist Sigursteinsdóttir, Stekkjargerði 5, 600 Akureyri
Marta María Jóhannsdóttir, Brálundur 1, 600 Akureyri 
Ólafur Snær Eyjólfsson, Víðimýri 1, 600 Akureyri 
Rakel Sara Sverrisdóttir, Holtateigur 1, 600 Akureyri 
Rebekka Hvönn Valsdóttir, Þórunnarstræti 128, 600 Akureyri 
Roman Darri Stevensson Bos, Hrísalundur 20a, 600 Akureyri 
Róbert Tumi Guðmundsson, Lerkilundur 20, 600 Akureyri 
Saga Margrét Blöndal, Bjarkarstígur 4, 600 Akureyri 
Steinar Logi Sveinsson, Múlasíða 26, 603 Akureyri 

Hvítasunnudagur 4. júní kl. 10.30 
Prestar eru sr. Svavar Alfreð Jónsson og sr. Hildur Eir Bolladóttir 
Agnar Daníel Ásmundsson, Sómatún 2, 600 Akureyri 
Aron Vikar Pétursson, Vörðutún 4, 600 Akureyri 
Baldur Ingimar Guðmundsson, Bjarmastígur 10, 600 Akureyri 
Berglind Anna Erlendsdóttir, Vanabyggð 10c, 600 Akureyri 
Bjarki Hrafn Ólafsson, Kringlumýri 20, 600 Akureyri 
Bjartur Skúlason, Grenilundur 9, 600 Akureyri 
Elma Lilja Vífilsdóttir, Furulundur 2g, 600 Akureyri 
Emilía Björk Jóhannsdóttir, Klettaborg 21, 600 Akureyri 
Guðgeir Orri Ingvarsson, Heiðarlundur 8f, 600 Akureyri 
Guðný Edda Guðmundsdóttir, Hamarstígur 16 eh, 600 Akureyri 
Hjálmar Orri Björnsson, Kjarnagata 16-102, 600 Akureyri 
Hugrún Anna Unnarsdóttir, Byggðavegur 126, 600 Akureyri 
Hugrún Eva Helgadóttir, Þingvallastræti 12, 600 Akureyri
Ísabella Örk Ingólfsdóttir, Hrafnagilsstræti 36, 600 Akureyri                    
Katrín Jónsdóttir, Kjarnagata 12-512, 600 Akureyri 
Kári Hólmgrímsson, Austurbyggð 12, 600 Akureyri 
Kristín Halldórsdóttir, Grenilundur 5, 600 Akureyri
Kristjana Ýr Sævarsdóttir, Dalsgerði 2d, 600 Akureyri 
Lárus Stefánsson, Furulundur 4a, 600 Akureyri 
Lovísa Þórey Stefánsdóttir, Ásabyggð 14 eh, 600 Akureyri 
María Björk Baldursdóttir, Goðabyggð 2, 600 Akureyri 
Marín Ósk Eggertsdóttir, Furulundur 4f, 600 Akureyri 
Rebekka Sif Ómarsdóttir, Tónatröð 1, 600 Akureyri 
Sara Ragnheiður Kristjánsdóttir, Kjarnagata 12-312, 600 Akureyri 
Telma Rut Häsler, Grundargerði 2c, 600 Akureyri 
Tinna Huld Sigurðardóttir, Reynivellir 8, 600 Akureyri 
Unnur Ósk Unnsteinsdóttir, Heiðarlundur 8c, 600 Akureyri 

Hvítasunnudagur 4. júní kl. 13.30 
Prestar eru sr. Svavar Alfreð Jónsson og sr. Hildur Eir Bolladóttir
Atli Þór Jóhannsson, Heiðarlundur 3e, 600 Akureyri 
Ágúst Óli Ólafsson, Löngumýri 22, 600 Akureyri 
Dóróthea Hulda Hauksdóttir, Vanabyggð 10b, 600 Akureyri 
Einar Ingvarsson, Grænumýri 14, 600 Akureyri 
Finnur Björn Antonsson, Krókeyrarnöf 8, 600 Akureyri 
Friðfinnur Steindór Kristinsson, Lerkilundur 27, 600 Akureyri 
Grímur Már Arnarsson, Ásvegur 27, 600 Akureyri 
Jósep Heiðar Jónasson, Helgamagrastræti 19 eh, 600 Akureyri 
Kolbrún Perla Þórhallsdóttir, Hólatún 6, 600 Akureyri 
Leonardo Alegre, Skálateigur 7, 600 Akureyri 
Pétur Orri Guðnason Heinesen, Klettaborg 4, 600 Akureyri 
Thelma Dögg Gísladóttir, Stekkjartún 1, 600 Akureyri 
Valgerður Þorsteinsdóttir, Stekkjartún 11, 600 Akureyri 
Vífill Elvarsson, Hlíðargata 6, 600 Akureyri   
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

 

 

 

 

 

Auglýsingar

Minningarkort
Safnaðarblaðið
Senda inn fyrirspurn
Líknarsjóðurinn Ljósberin

Framsetning efnis

moya - Útgáfa 1.12 2007 - Stefna ehf

Innskráning