Akureyrarkirkja

Vefur Akureyrarkirkju

Fermingarbörn 2016

Laugardaginn 23. apríl kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfređ Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
Alda Lind Skúladóttir, Grundargerđi 1a, 600 Akureyri.
Ásdís María Ţórisdóttir Rosa, Kjarnagötu 16-304, 600 Akureyri.
Birgitta Jóhannsdóttir, Sporatúni 6, 600 Akureyri.
Bjarni Gunnar Arnbjörnsson, Norđurgötu 35, 600 Akureyri.
Bryndís Eva Stefánsdóttir, Álfabyggđ 20, 600 Akureyri.
Eggert Snćr Jóhannsson, Ţórunnarstrćti 119, 600 Akureyri.
Einar Logi Stefánsson, Hjallalundi 3b, 600 Akureyri.
Elín Brynjarsdóttir, Grafhólum 12, 800 Selfoss.
Elísabet Anna Ómarsdóttir, Heiđarlundi 1d, 600 Akureyri.
Ellý Sćunn Ingudóttir, Vanabyggđ 4a, 600 Akureyri.
Embla Hrönn Halldórsdóttir, Oddeyrargötu 28, 600 Akureyri.
Guđbjartur Daníelsson, Ađalstrćti 22, 600 Akureyri.
Katrín Helga Ómarsdóttir, Heiđarlundi 1d, 600 Akureyri.
Lárus Ingi Antonsson, Ránargötu 10, 600 Akureyri.
Lilja Björg Geirsdóttir, Heiđarlundi 2j, 600 Akureyri.
Magnea Vignisdóttir, Helgamagrastrćti 38, 600 Akureyri.
Sara Elísabet Pálsdóttir, Pílutúni 2, 600 Akureyri.
Sylvía Rós Hermannsdóttir, Grenivöllum 22, 600 Akureyri.
Trausti Gabríel Ćvarsson, Sokkatúni 8, 600 Akureyri.
Ţorvaldur Dađi Jónsson, Heiđarlundi 8g, 600 Akureyri.
Ţórdís Ósk Stefánsdóttir, Álfabyggđ 20, 600 Akureyri.

Laugardaginn 14. maí kl. 10.30. 
Prestar Svavar Alfređ Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
Andrea Ýr Ásmundsdóttir, Brekatúni 24, 600 Akureyri.
Arna Sirrý Erlingsdóttir, Kotárgerđi 24, 600 Akureyri.
Axel Örn Ásmundsson, Norđurbyggđ 27, 600 Akureyri.
Aţena Sól Gautadóttir, Bjarmastíg 8, 600 Akureyri.
Ágúst Davíđsson, Ránargötu 19, 600 Akureyri.
Björg Elva Friđfinnsdóttir, Víđivöllum 4, 600 Akureyri.
Egill Ari Franklín, Eikarlundi 24, 600 Akureyri.
Egill Gauti Atlason, Dalsgerđi 4a, 600 Akureyri.
Erna Rún Halldórsdóttir, Hólatúni 24, 600 Akureyri.
Fannar Már Jónsson, Grundargerđi 2e, 600 Akureyri.
Freyja Jóhannsdóttir, Norđurgötu 6, 600 Akureyri.
Guđmundur Hjálmarsson, Ásabyggđ 8, 600 Akureyri.
Guđrún Tinna Óskarsdóttir, Ljómatúni 9-101, 600 Akureyri.
Hrannar Marel Birgisson, Baugatúni 6, 600 Akureyri.
Íris Orradóttir, Fossatúni 5, 600 Akureyri.
María Arnarsdóttir, Munkaţverárstrćti 15, 600 Akureyri.
María Björk Jónsdóttir, Mýrarvegi 124, 600 Akureyri.
Máni Freyr Helgason, Heiđarlundi 7i, 600 Akureyri.
Óliver Ísak Ólason, Suđurbyggđ 9, 600 Akureyri.
Reynir Franz Valsson, Vestursíđu 30-102, 603 Akureyri.
Sunneva Káradóttir, Víđimýri 13, 600 Akureyri.
Sveinn Trausti Úlfarsson, Ćgisgötu 25, 600 Akureyri.
Viktor Smári Elmarsson, Birkilundi 1, 600 Akureyri.
Ţorbjörg Ósk Friđnýjardóttir, Smárahlíđ 3i, 603 Akureyri.

Hvítasunnudag 15. maí kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfređ Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.

Alexander Örn Hlynsson, Tjarnarlundi 19g, 600 Akureyri.
Alexandra Eik Erlingsdóttir, Birkilundi 20, 600 Akureyri.
Andrea Ţorvaldsdóttir, Byggđavegi 90, 600 Akureyri.
Andri Ţór Skúlason, Norđurgötu 50, 600 Akureyri.
Anna Marý Jónsdóttir, Beykilundi 10, 600 Akureyri.
Arndís Ađils Sigurđardóttir, Stekkjargerđi 4, 600 Akureyri.
Arnór Ísak Haddsson, Suđurbyggđ 3, 600 Akureyri.
Aron Örn Arnarson, Hörpulundi 7, 600 Akureyri.
Atli Snćr Stefánsson, Espilundi 4, 600 Akureyri.
Baldvin Kári Ólafsson, Kringlumýri 15, 600 Akureyri.
Guđni Snćr Arnţórsson, Heiđarlundi 1g, 600 Akureyri.
Gunnar Egill Erlingsson, Reynilundi 10, 600 Akureyri.
Hafdís Jóna Kolbrúnardóttir, Akurgerđi 7e, 600 Akureyri.
Hildur Björk Hjartardóttir, Ţrumutúni 5, 600 Akureyri.
Hinrik Örn Halldórsson, Rauđumýri 22, 600 Akureyri.
Ísak Einir Ingólfsson, Fjólugötu 10, 600 Akureyri.
Kolbrún María Garđarsdóttir, Álfabyggđ 18, 600 Akureyri.
Ninna Rún Vésteinsdóttir, Álfabyggđ 2, 600 Akureyri.
Óli Einarsson, Gođabyggđ 1, 600 Akureyri.
Rakel María Ellingsen Óttarsdóttir, Kotárgerđi 15, 600 Akureyri.
Sunna Ţórhallsdóttir, Kambsmýri 4, 600 Akureyri.
Sunneva Kristjánsdóttir, Holtateigi 2, 600 Akureyri.
Sveinn Áki Árnason, Heiđarlundi 3a, 600 Akureyri.
Telma Lísa Elmarsdóttir, Hamragerđi 2, 600 Akureyri.
Unnar Óli Arnarson, Ćgisgötu 26, 600 Akureyri.
Veigar Bjarki Hafţórsson, Ásvegi 25, 600 Akureyri.
Víkingur Einarsson, Gođabyggđ 17, 600 Akureyri.
Ţórarinn Ingi Halldórsson, Rauđumýri 22, 600 Akureyri.
Örvar Ernir Elvarsson, Heiđarlundi 8a, 600 Akureyri.

Laugardaginn 4. júní kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfređ Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
A
gnar Forberg, Klettatúni 13, 600 Akureyri.
Andrea Sól Ármannsdóttir, Heiđarlundi 1e, 600 Akureyri.
Arnór Atli Hilmarsson, Ásatúni 22, 600 Akureyri.
Ásta Ţórunn Elvarsdóttir, Krókeyrarnöf 10, 600 Akureyri.
Benjamín Árni Birgisson, Eyrarvegi 12, 600 Akureyri.
Birta Rós Blöndal, Ţórunnarstrćti 97, 600 Akureyri.
Brynja Wanchinee Stefánsdóttir, Tjarnarlundi 14g, 600 Akureyri.
Eik Haraldsdóttir, Akurgerđi 1d, 600 Akureyri.
Gabriel Eggert Arnarsson, Sporatúni 43, 600 Akureyri.
Gunnar Sölvi Guđmundsson, Bjarkarlundi 10, 600 Akureyri.
Hafţór Karl Barkarson, Mýrarvegi 116, 600 Akureyri.
Halldóra Kolka Prebensdóttir, Brekkugötu 27, 600 Akureyri.
Heiđar Gauti Jóhannsson, Ćgisgötu 28, 600 Akureyri.
Helga María Viđarsdóttir, Heiđarlundi 6g, 600 Akureyri.
Íris Ósk Gunnlaugsdóttir, Eikarlundi 17, 600 Akureyri.
Jónína Lilja Atladóttir, Mýrarvegi 116, 600 Akureyri.
Lilja Katrín Jóhannsdóttir, Ćgisgötu 28, 600 Akureyri.
Margrét Embla Reynisdóttir, Eiđsvallagötu 7b, 600 Akureyri.
Marta María Ţórđardóttir, Snćgili 36, 603 Akureyri.           
Ólöf Maren Bjarnadóttir, Heiđarlundi 7d, 600 Akureyri.
Ragnar Hólm Sigurbjörnsson, Kleifargerđi 5, 600 Akureyri.
Sigríđur Rós Atladóttir, Mýrarvegi 116, 600 Akureyri.
Sigurđur Ágúst Barkarson, Mýrarvegi 116, 600 Akureyri.
Sigurđur Bogi Ólafsson, Skálatúni 27, 600 Akureyri.
Sunneva Kjartansdóttir, Byggđavegi 101a, 600 Akureyri.
Sveinn Sigurbjörnsson, Gođabyggđ 8, 600 Akureyri.
Sćvaldur Örn Harđarson, Víđilundi 18i, 600 Akureyri.
Trausti Lúkas Adamsson, Stekkjartúni 23, 600 Akureyri.
Viktor Dađi Pálmarsson, Löngumýri 18, 600 Akureyri.
Viktoría Rós Egilsdóttir, Tungusíđu 2, 603 Akureyri.

Auglýsingar

Minningarkort
Safnađarblađiđ
Senda inn fyrirspurn
Líknarsjóđurinn Ljósberin

Framsetning efnis

moya - Útgáfa 1.12 2007 - Stefna ehf

Innskráning