Akureyrarkirkja

Vefur Akureyrarkirkju

Fermingarbörn 2016

Laugardaginn 23. apríl kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
Alda Lind Skúladóttir, Grundargerði 1a, 600 Akureyri.
Ásdís María Þórisdóttir Rosa, Kjarnagötu 16-304, 600 Akureyri.
Birgitta Jóhannsdóttir, Sporatúni 6, 600 Akureyri.
Bjarni Gunnar Arnbjörnsson, Norðurgötu 35, 600 Akureyri.
Bryndís Eva Stefánsdóttir, Álfabyggð 20, 600 Akureyri.
Eggert Snær Jóhannsson, Þórunnarstræti 119, 600 Akureyri.
Einar Logi Stefánsson, Hjallalundi 3b, 600 Akureyri.
Elín Brynjarsdóttir, Grafhólum 12, 800 Selfoss.
Elísabet Anna Ómarsdóttir, Heiðarlundi 1d, 600 Akureyri.
Ellý Sæunn Ingudóttir, Vanabyggð 4a, 600 Akureyri.
Embla Hrönn Halldórsdóttir, Oddeyrargötu 28, 600 Akureyri.
Guðbjartur Daníelsson, Aðalstræti 22, 600 Akureyri.
Katrín Helga Ómarsdóttir, Heiðarlundi 1d, 600 Akureyri.
Lárus Ingi Antonsson, Ránargötu 10, 600 Akureyri.
Lilja Björg Geirsdóttir, Heiðarlundi 2j, 600 Akureyri.
Magnea Vignisdóttir, Helgamagrastræti 38, 600 Akureyri.
Sara Elísabet Pálsdóttir, Pílutúni 2, 600 Akureyri.
Sylvía Rós Hermannsdóttir, Grenivöllum 22, 600 Akureyri.
Trausti Gabríel Ævarsson, Sokkatúni 8, 600 Akureyri.
Þorvaldur Daði Jónsson, Heiðarlundi 8g, 600 Akureyri.
Þórdís Ósk Stefánsdóttir, Álfabyggð 20, 600 Akureyri.

Laugardaginn 14. maí kl. 10.30. 
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
Andrea Ýr Ásmundsdóttir, Brekatúni 24, 600 Akureyri.
Arna Sirrý Erlingsdóttir, Kotárgerði 24, 600 Akureyri.
Axel Örn Ásmundsson, Norðurbyggð 27, 600 Akureyri.
Aþena Sól Gautadóttir, Bjarmastíg 8, 600 Akureyri.
Ágúst Davíðsson, Ránargötu 19, 600 Akureyri.
Björg Elva Friðfinnsdóttir, Víðivöllum 4, 600 Akureyri.
Egill Ari Franklín, Eikarlundi 24, 600 Akureyri.
Egill Gauti Atlason, Dalsgerði 4a, 600 Akureyri.
Erna Rún Halldórsdóttir, Hólatúni 24, 600 Akureyri.
Fannar Már Jónsson, Grundargerði 2e, 600 Akureyri.
Freyja Jóhannsdóttir, Norðurgötu 6, 600 Akureyri.
Guðmundur Hjálmarsson, Ásabyggð 8, 600 Akureyri.
Guðrún Tinna Óskarsdóttir, Ljómatúni 9-101, 600 Akureyri.
Hrannar Marel Birgisson, Baugatúni 6, 600 Akureyri.
Íris Orradóttir, Fossatúni 5, 600 Akureyri.
María Arnarsdóttir, Munkaþverárstræti 15, 600 Akureyri.
María Björk Jónsdóttir, Mýrarvegi 124, 600 Akureyri.
Máni Freyr Helgason, Heiðarlundi 7i, 600 Akureyri.
Óliver Ísak Ólason, Suðurbyggð 9, 600 Akureyri.
Reynir Franz Valsson, Vestursíðu 30-102, 603 Akureyri.
Sunneva Káradóttir, Víðimýri 13, 600 Akureyri.
Sveinn Trausti Úlfarsson, Ægisgötu 25, 600 Akureyri.
Viktor Smári Elmarsson, Birkilundi 1, 600 Akureyri.
Þorbjörg Ósk Friðnýjardóttir, Smárahlíð 3i, 603 Akureyri.

Hvítasunnudag 15. maí kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.

Alexander Örn Hlynsson, Tjarnarlundi 19g, 600 Akureyri.
Alexandra Eik Erlingsdóttir, Birkilundi 20, 600 Akureyri.
Andrea Þorvaldsdóttir, Byggðavegi 90, 600 Akureyri.
Andri Þór Skúlason, Norðurgötu 50, 600 Akureyri.
Anna Marý Jónsdóttir, Beykilundi 10, 600 Akureyri.
Arndís Aðils Sigurðardóttir, Stekkjargerði 4, 600 Akureyri.
Arnór Ísak Haddsson, Suðurbyggð 3, 600 Akureyri.
Aron Örn Arnarson, Hörpulundi 7, 600 Akureyri.
Atli Snær Stefánsson, Espilundi 4, 600 Akureyri.
Baldvin Kári Ólafsson, Kringlumýri 15, 600 Akureyri.
Guðni Snær Arnþórsson, Heiðarlundi 1g, 600 Akureyri.
Gunnar Egill Erlingsson, Reynilundi 10, 600 Akureyri.
Hafdís Jóna Kolbrúnardóttir, Akurgerði 7e, 600 Akureyri.
Hildur Björk Hjartardóttir, Þrumutúni 5, 600 Akureyri.
Hinrik Örn Halldórsson, Rauðumýri 22, 600 Akureyri.
Ísak Einir Ingólfsson, Fjólugötu 10, 600 Akureyri.
Kolbrún María Garðarsdóttir, Álfabyggð 18, 600 Akureyri.
Ninna Rún Vésteinsdóttir, Álfabyggð 2, 600 Akureyri.
Óli Einarsson, Goðabyggð 1, 600 Akureyri.
Rakel María Ellingsen Óttarsdóttir, Kotárgerði 15, 600 Akureyri.
Sunna Þórhallsdóttir, Kambsmýri 4, 600 Akureyri.
Sunneva Kristjánsdóttir, Holtateigi 2, 600 Akureyri.
Sveinn Áki Árnason, Heiðarlundi 3a, 600 Akureyri.
Telma Lísa Elmarsdóttir, Hamragerði 2, 600 Akureyri.
Unnar Óli Arnarson, Ægisgötu 26, 600 Akureyri.
Veigar Bjarki Hafþórsson, Ásvegi 25, 600 Akureyri.
Víkingur Einarsson, Goðabyggð 17, 600 Akureyri.
Þórarinn Ingi Halldórsson, Rauðumýri 22, 600 Akureyri.
Örvar Ernir Elvarsson, Heiðarlundi 8a, 600 Akureyri.

Laugardaginn 4. júní kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
A
gnar Forberg, Klettatúni 13, 600 Akureyri.
Andrea Sól Ármannsdóttir, Heiðarlundi 1e, 600 Akureyri.
Arnór Atli Hilmarsson, Ásatúni 22, 600 Akureyri.
Ásta Þórunn Elvarsdóttir, Krókeyrarnöf 10, 600 Akureyri.
Benjamín Árni Birgisson, Eyrarvegi 12, 600 Akureyri.
Birta Rós Blöndal, Þórunnarstræti 97, 600 Akureyri.
Brynja Wanchinee Stefánsdóttir, Tjarnarlundi 14g, 600 Akureyri.
Eik Haraldsdóttir, Akurgerði 1d, 600 Akureyri.
Gabriel Eggert Arnarsson, Sporatúni 43, 600 Akureyri.
Gunnar Sölvi Guðmundsson, Bjarkarlundi 10, 600 Akureyri.
Hafþór Karl Barkarson, Mýrarvegi 116, 600 Akureyri.
Halldóra Kolka Prebensdóttir, Brekkugötu 27, 600 Akureyri.
Heiðar Gauti Jóhannsson, Ægisgötu 28, 600 Akureyri.
Helga María Viðarsdóttir, Heiðarlundi 6g, 600 Akureyri.
Íris Ósk Gunnlaugsdóttir, Eikarlundi 17, 600 Akureyri.
Jónína Lilja Atladóttir, Mýrarvegi 116, 600 Akureyri.
Lilja Katrín Jóhannsdóttir, Ægisgötu 28, 600 Akureyri.
Margrét Embla Reynisdóttir, Eiðsvallagötu 7b, 600 Akureyri.
Marta María Þórðardóttir, Snægili 36, 603 Akureyri.           
Ólöf Maren Bjarnadóttir, Heiðarlundi 7d, 600 Akureyri.
Ragnar Hólm Sigurbjörnsson, Kleifargerði 5, 600 Akureyri.
Sigríður Rós Atladóttir, Mýrarvegi 116, 600 Akureyri.
Sigurður Ágúst Barkarson, Mýrarvegi 116, 600 Akureyri.
Sigurður Bogi Ólafsson, Skálatúni 27, 600 Akureyri.
Sunneva Kjartansdóttir, Byggðavegi 101a, 600 Akureyri.
Sveinn Sigurbjörnsson, Goðabyggð 8, 600 Akureyri.
Sævaldur Örn Harðarson, Víðilundi 18i, 600 Akureyri.
Trausti Lúkas Adamsson, Stekkjartúni 23, 600 Akureyri.
Viktor Daði Pálmarsson, Löngumýri 18, 600 Akureyri.
Viktoría Rós Egilsdóttir, Tungusíðu 2, 603 Akureyri.

Auglýsingar

Minningarkort
Safnaðarblaðið
Senda inn fyrirspurn
Líknarsjóðurinn Ljósberin

Framsetning efnis

moya - Útgáfa 1.12 2007 - Stefna ehf

Innskráning