Akureyrarkirkja

Vefur Akureyrarkirkju

Fermingarbörn 2015

Laugardaginn 28. mars kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
Aron Daði Bergþórsson, Lerkilundi 1, 600 Akureyri.
Bjartur Ísak Rósantsson, Hlíðarvegi 46, 400 Ísafjörður.
Harpa Mjöll Hafþórsdóttir, Lækjartúni 8-202, 600 Akureyri.
Hrefna Ottósdóttir, Byggðavegi 152, 600 Akureyri.
Ingunn Erla Sigurðardóttir, Sólvöllum 1, 600 Akureyri.
Jóhann Þór Bergþórsson, Byggðavegi 130, 600 Akureyri.
Júlía Rós Bergþórsdóttir, Ásatúni 34, 600 Akureyri.
Katrín Jónsdóttir, Grundargerði 1g, 600 Akureyri.
Kolbeinn Fannar Gíslason, Sómatúni 3-202, 600 Akureyri.
Kristófer Prior Jósefsson, Ránargötu 7, 600 Akureyri.
Lovísa Ösp Konráðsdóttir, Þórunnarstræti 114, 600 Akureyri.
Mikael Matthíasson, Hrafnagilsstræti 22, 600 Akureyri.
Theodór Helgi Laxdal Steinarsson, Eiðsvallagötu 1, 600 Akureyri.
Þórkatla Björg Ómarsdóttir, Heiðarlundi 1d, 600 Akureyri.

Pálmasunnudagur 29. mars kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
Brynja Marín Bjarnadóttir, Goðabyggð 16, 600 Akureyri.
Davíð Fannar Jónsson, Steinahlíð 5j, 603 Akureyri.
Jason Smári Karlsson, Bjarmastíg 2, 600 Akureyri.
Róbert Aron Mikaelsson, Skálateigi 7-114, 600 Akureyri.
Sunna Marín Magnúsdóttir, Ásatúni 26, 600 Akureyri.
Þorsteinn Már Þorvaldsson, Engimýri 9, 600 Akureyri.

Pálmasunnudagur 29. mars kl. 13.00. Minjasafnskirkjan.
Prestur Svavar Alfreð Jónson.

Júlíus Gabríel Leósson, Lerkilundi 31, 600 Akureyri.

Laugardaginn 9. maí kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
Anna Elísabet Oliversdóttir, Ránargötu 19, 600 Akureyri.
Anna Sara Ragnheiðardóttir, Stórholti 4, 603 Akureyri.
Apríl Mjöll Orongan, Grundargötu 4, 600 Akureyri.
Aron Elí Kristjánsson, Skálatúni 16, 600 Akureyri.
Aron Nökkvi Erlendsson, Vanabyggð 10c, 600 Akureyri.
Auðun Vilbergsson, Brekatúni 11, 600 Akureyri.
Axel Snær Orongan, Grundargötu 4, 600 Akureyri.
Egill Bjarni Gíslason, Stóragerði 17, 600 Akureyri.
Embla Sól Garðarsdóttir, Stekkjartúni 3, 600 Akureyri.
Eva Björg Halldórsdóttir, Bjarkarlundi 6, 600 Akureyri.
Gabríel Heiðar Andersson, Hafnarstræti 21 eh, 600 Akureyri.
Guðmundur Aron Guðmundsson, Bláhömrum 29, 112 Reykjavík.
Helena Ósk Bjarnadóttir, Heiðarlundi 6a, 600 Akureyri.
Hildur Marín Bjarnadóttir, Heiðarlundi 6a, 600 Akureyri.
Hjálmar Rafn Magnússon, Kringlumýri 12nh, 600 Akureyri.
Ingimar Andri Ómarsson, Grundargerði 4e, 600 Akureyri.
Jökull Logi Guðmundsson, Hrafnagilsstræti 24, 600 Akureyri.
Magni Hjaltason, Kambsmýri 10, 600 Akureyri.
María Katrín Einarsdóttir, Vestursíðu 36, 603 Akureyri.
Marý Lind Rúnarsdóttir, Kjarnagötu 58-102, 600 Akureyri.
Ólavía Klara Einarsdóttir, Lerkilundi 7, 600 Akureyri.
Sesselja Sif Óðinsdóttir, Skálatúni 7, 600 Akureyri.
Thelma Karen Sveinsdóttir, Stekkjartúni 20, 600 Akureyri.

Laugardaginn 23. maí kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
Agnes Ólafsdóttir, Norðurgötu 49, 600 Akureyri.
Anna Kristjana Helgadóttir, Ránargötu 20 eh, 600 Akureyri.
Baldur Örn Jóhannesson, Oddagötu 8, 600 Akureyri.
Birgir Ingi Einarsson, Jörvabyggð 5, 600 Akureyri.
Bjarney Guðrún Jónsdóttir, Vörðutúni 5, 600 Akureyri.
Björn Torfi Tryggvason, Grundargerði 6h, 600 Akureyri.
Dagrún Kristín Valsdóttir Tveiten, Goðabyggð 13, 600 Akureyri.
Freyr Jónsson, Tjarnarlundi 19d, 600 Akureyri.
Gunnar Skírnir Brynjólfsson, Hjallalundi 2, 600 Akureyri.
Hanna Karin Hermannsdóttir, Álfabyggð 12, 600 Akureyri.
Ingunn Alda Sævarsdóttir, Þórunnarstræti 121, 600 Akureyri.
Ísak Ernir Ingólfsson, Grundargerði 2d, 600 Akureyri.
Jón Marteinn Sverrisson, Hjallalundi 9g, 600 Akureyri.
Júlíus Orri Ágústsson, Ásvegi 26, 600 Akureyri.
Katrín Þórhallsdóttir, Stekkjargerði 3, 600 Akureyri.
Kristíana Hólmgeirsdóttir, Eyrarlandsvegi 14, 600 Akureyri.
Lovísa Marý Kristjánsdóttir, Furulundi 4i, 600 Akureyri.
María Guðrún Júlíusdóttir, Grenivöllum 14, 600 Akureyri.
María Helena Mazul, Grundargerði 2g, 600 Akureyri.
Óli Júlíus Björnsson, Hamarstíg 34, 600 Akureyri.
Sæmundur Brynjólfsson, Hjallalundi 2, 600 Akureyri.
Valur Snær Ásmundsson, Norðurbyggð 27, 600 Akureyri.
Viktor Axel Þorgeirsson, Löngumýri 19, 600 Akureyri.

Hvítasunnudag 24. maí kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
Agnes Sara Ingólfsdóttir, Sporatúni 23, 600 Akureyri.
Alex Magnússon, Hamragerði 27, 600 Akureyri.
Aron Bjarki Jónsson, Þórunnarstræti 131, 600 Akureyri.
Bergdís Hanna Sigfúsdóttir, Borgarsíðu 11, 603 Akureyri.
Bjarney Sara Bjarnadóttir, Sporatúni 39, 600 Akureyri.
Björn Helgi Björnsson, Lerkilundi 22, 600 Akureyri.
Brimar Jörvi Guðmundsson, Norðurbyggð 21, 600 Akureyri.
Davíð Már Almarsson, Skálagerði 4, 600 Akureyri.
Egill Andrason, Kringlumýri 33, 600 Akureyri.
Elísabet Ásta Ólafsdóttir, Kambagerði 4, 600 Akureyri.
Elísabet Guðmundsdóttir, Hamragerði 1, 600 Akureyri.
Elmar Atli Arinbjarnarson, Sómatúni 4, 600 Akureyri.
Eyþór Ernir Pálsson, Hólmatúni 3-101, 600 Akureyri.
Guðný Birta Pálsdóttir, Pílutúni 2, 600 Akureyri.
Harpa Kristín Sigmarsdóttir, Byggðavegi 101g, 600 Akureyri.
Heiðar Haraldsson, Ljómatúni 3-105, 600 Akureyri.
Henrik Eichmann Björnsson, Lækjartúni 8, 600 Akureyri.
Karen María Sigurgeirsdóttir, Beykilundi 8, 600 Akureyri.
Karólína Ósk Halldórsdóttir, Munkaþverárstræti 21, 600 Akureyri.
Ottó Björn Óðinsson, Grundargerði 1e, 600 Akureyri.
Ólafur Anton Gunnarsson, Stekkjartúni 16, 600 Akureyri.
Ólafur Níels Gunnarsson, Dalsgerði 1j, 600 Akureyri.
Patrekur Atli Njálsson, Vörðutúni 8, 600 Akureyri.
Rannveig Katrín Arnarsdóttir, Vanabyggð 2h, 600 Akureyri.
Saga Marie Petersson, Grundargötu 6, 600 Akureyri.
Smári Freyr Kristjánsson, Brekkugötu 29, 600 Akureyri.
Svanfríður Júlía Steingrímsdóttir, Stóragerði 16, 600 Akureyri.
Þórhallur Óli Pétursson, Kjarnagötu 16-201, 600 Akureyri.

Laugardaginn 6. júní kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
Arnar Þór Stefánsson, Laugargötu 2, 600 Akureyri.
Berglind Rós Leifsdóttir, Fjólugötu 5, 600 Akureyri.
Birta Rós Hermannsdóttir, Hjarðarlundi 1, 600 Akureyri.
Dagur Eyberg Sigurðarson, Akurgerði 7c, 600 Akureyri.
Davíð Steinn Birgisson, Oddeyrargötu 24b, 600 Akureyri.
Diljá Finnsdóttir, Goðabyggð 3, 600 Akureyri.
Einar Hákon Björnsson, Byggðavegi 101e, 600 Akureyri.
Emma Ósk Kristjánsdóttir, Norðurbyggð 11, 600 Akureyri.
Hafsteinn Davíðsson, Goðabyggð 5, 600 Akureyri.
Jóhanna Björg Jónsdóttir, Eiðsvallagötu 36, 600 Akureyri.
Kolbrún Birna Bergvinsdóttir, Lónsá, 601 Akureyri.
Kristófer Örn Gröndal, Akurgerði 5f, 600 Akureyri.
Líney Rut Sigurðardóttir, Þórunnarstræti 112, 600 Akureyri.
Margrét Indíana Jónsdóttir, Dalsgerði 2c, 600 Akureyri.
Mjalldís Ósk Sigurðardóttir, Lynghólum 7, 620 Dalvík.
Patrekur Gudmund Knutsen, Kringlumýri 14, 600 Akureyri.
Rakel Andrea Dögg Kolbeinsdóttir, Vanabyggð 19, 600 Akureyri.
Róbert Valur Reynisson, Hólatúni 18nh, 600 Akureyri.
Sandra Dögg Kristjánsdóttir, Víðimýri 9, 600 Akureyri.
Sara María Birgisdóttir, Heiðarlundi 7j, 600 Akureyri.
Sigurbjörg Anna Gunnarsdóttir, Eiðsvallagötu 5, 600 Akureyri.
Sóley Elvarsdóttir, Hjallalundi 20-402, 600 Akureyri.
Sóley Margrét Jónsdóttir, Suðurbyggð 19, 600 Akureyri.
Tómas Freyr Eggertsson, Vallartúni 1, 600 Akureyri.

Laugardaginn 6. júní kl. 13.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
Birgitta Ösp Valdimarsdóttir, Gránufélagsgötu 31, 600 Akureyri.
Einar Húmi Valsson, Vörðutúni 6, 600 Akureyri.
Hugrún Erna Erlingsdóttir, Kotárgerði 24, 600 Akureyri.
Ívar Bjarki Malmquist Hoblyn, Ásatúni 36-101, 600 Akureyri.
Katrín María Ingibjargardóttir Ipaz, Hólabraut 15, 600 Akureyri.
Kristófer Breki Snæbjörnsson, Kjarrlundi 3, 600 Akureyri.
Marisol Árný Amador Mörk, Hjallalundi 11e, 600 Akureyri.
Teresa Regína Snorradóttir, Tungusíðu 24, 603 Akureyri.
Tómas Sigurrósarson, Berjarima 22, 112 Reykjavík.

Auglýsingar

Minningarkort
Safnađarblađiđ
Senda inn fyrirspurn
Líknarsjóđurinn Ljósberin

Framsetning efnis

moya - Útgáfa 1.12 2007 - Stefna ehf

Innskráning