Akureyrarkirkja

Vefur Akureyrarkirkju

Fermingarb÷rn 2014

Laugardaginn 12. apríl kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Sunna Dóra Möller.
Adam Atli Sandgreen, Hjallalundi 3a, 600 Akureyri.
Arna Kristinsdóttir, Hamragerði 8, 600 Akureyri. 
Arnar Ólafsson, Suðurbyggð 8, 600 Akureyri.
Berglind Baldursdóttir, Eikarlundi 18, 600 Akureyri.
Birgir Arngrímsson, Beykilundi 13, 600 Akureyri.
Eva Dögg Vigfúsdóttir, Sólvöllum 8, 600 Akureyri.
Friðbjörn Þór Guðmundsson, Hjallalundi 13h, 600 Akureyri.
Guðmundur Hafsteinn Friðgeirsson, Dalsgerði 5h, 600 Akureyri.
Gunnar Darri Bergvinsson, Furulundi 4d, 600 Akureyri.
Hafþór Ingi Halldórsson, Ránargötu 23, 600 Akureyri.
Halla Björg Jóhannsdóttir, Stapasíðu 17e, 603 Akureyri.
Harpa Lísa Þorvaldsdóttir, Ránargötu 29, 600 Akureyri.
Hákon Ingi Halldórsson, Ránargötu 23, 600 Akureyri.
Inga Steina Steinþórsdóttir, Norðurgötu 28, 600 Akureyri.
Jón Stefán Þorvarsson, Grundargerði 2a, 600 Akureyri.
Maren Ósk Eggertsdóttir, Pílutúni 10, 600 Akureyri.
Patrekur Jaime Plaza, Tröllagili 6, 603 Akureyri.
Silja Hrönn Hlynsdóttir, Tjarnarlundi 19g, 600 Akureyri.
Sindri Þór Skúlason, Grundargerði 1a, 600 Akureyri.
Telma Ýr Róbertsdóttir, Norðurbyggð 9a, 600 Akureyri.
Þórhallur Kristinn Reynisson, Gránufélagsgötu 16eh, 600 Akureyri.

Pálmasunnudag 13. apríl kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Sunna Dóra Möller.
Andrea Hansen, Hamarstíg 23, 600 Akureyri.
Ágústa Jenný Forberg, Klettatúni 13, 600 Akureyri.
Ármann Atli Eiríksson, Álfabyggð 14, 600 Akureyri.
Frosti Brynjólfsson, Hjallalundi 2, 600 Akureyri.
Guðrún Mist Þórðardóttir, Norðurbyggð 5, 600 Akureyri.
Hera Sólrún Orradóttir, Grundargerði 7e, 600 Akureyri.
Hulda Karen Höskuldsdóttir, Kjarnagötu 14-503, 600 Akureyri.
Júlía Sif Höskuldsdóttir, Kjarnagötu 14-503, 600 Akureyri.
Óskar Þorri Hörpuson, Furulundi 2g, 600 Akureyri.
Stefán Páll Jónsson, Laxagötu 3b, 600 Akureyri.

Laugardaginn 10. maí kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.

Arndís Atladóttir, Ásvegi 14, 600 Akureyri.
Auður Eva Heiðarsdóttir, Hrísalundi 16a, 600 Akureyri.
Birkir Örn Erlingsson, Vættagil 18, 603 Akureyri.
Davíð Matthíasson, Hrafnagilsstræti 22, 600 Akureyri.
Friðrik Steingrímsson, Norðurgötu 53eh, 600 Akureyri.
Guðmundur Orri Knutsen, Fjólugötu 3, 600 Akureyri.
Hermann Smári Jónsson, Norðurgötu 32, 600 Akureyri.
Hrafnhildur Haraldsdóttir, Vanabyggð 15, 600 Akureyri.
Indriði Atli Þórðarson, Eiðvallagötu 5, 600 Akureyri.
Jóhanna Lilja Halldórsdóttir, Norðurgötu 4, 600 Akureyri.
Katrín Hólmgrímsdóttir, Ásabyggð 9, 600 Akureyri.
Kári Jóhannsson, Norðurgötu 6, 600 Akureyri.
Karen Ósk Óladóttir, Grenilundi 15, 600 Akureyri.
Kristín Halldóra Atladóttir, Hjallalundi 13k, 600 Akureyri.
Kristján Árnason, Byggðavegi 132, 600 Akureyri.
Kormákur Hugi Þórisson, Akurgerði 3f, 600 Akureyri.
Magðalena Ólafsdóttir, Norðurbyggð 25, 600 Akureyri.
Ólafur Þór Ólafsson Hjaltalín, Ægisgötu 29, 600 Akureyri.
Ragnheiður Lóa Snædal, Helgamagrastræti 21, 600 Akureyri.

Laugardaginn 31. maí kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
Agnar Ingi Bjarkason, Grenilundi 3, 600 Akureyri.
Anna Marý Aðalsteinsdóttir, Lerkilundi 13, 600 Akureyri.
Bjarki Freyr Árnason, Kjarnagötu 12-212, 600 Akureyri.
Einar Kristján Grant, Eyrarvegi 11, 600 Akureyri.
Eva Ómarsdóttir, Baugatúni 5, 600 Akureyri.
Heiðar Örn Kristveigarson, Aðalstræti 44, 600 Akureyri.
Helgi Björnsson, Krókeyrarnöf 9, 600 Akureyri.
Hilmir Már Róbertsson, Hamragerði 20, 600 Akureyri.
Hulda Magnea Árnadóttir, Löngumýri 7, 600 Akureyri.
Iðunn Arna Eyþórsdóttir, Goðabyggð 11, 600 Akureyri.
Jón Ellert Magnússon, Hólatúni 12eh, 600 Akureyri.
Jón Karl Wendel Steinþórsson, Helgamagrastræti 12, 600 Akureyri.
Karen Huld Björgvinsdóttir, Norðurbyggð 1a, 600 Akureyri.
Kristófer Daði Ingason, Neðribraut 11, 270 Mosfellsbær.
Magnea Björg Kristjánsdóttir, Grenilundi 23, 600 Akureyri.
Pétur Benedikt Sigurðsson, Kjarnagötu 16, 600 Akureyri.
Rakel Arnþórsdóttir, Heiðarlundi 1g, 600 Akureyri.
Starri Bernharðsson, Víðilundi 12i, 600 Akureyri.
Steinunn Petra Guðmundsdóttir, Lerkilundi 20, 600 Akureyri.
Svala Björk Svavarsdóttir, Kotárgerði 22, 600 Akureyri.
Þórey Edda Þórleifsdóttir, Möðruvallastræti 6, 600 Akureyri.

Laugardaginn 7. júní kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
Angantýr Máni Gautason, Vanabyggð 2h, 600 Akureyri.
Ari Orrason, Fossatúni 5, 600 Akureyri.
Arna Sól Sævarsdóttir, Beykilundi 9, 600 Akureyri.
Ágúst Elfar Ásgeirsson, Ásvegi 28, 600 Akureyri.
Berglind Eir Ólafsdóttir, Mýrarvegi 116, 600 Akureyri.
Birkir Orri Jóhannsson, Vörðutúni 2, 600 Akureyri.
Dagný Svala Gunnarsdóttir, Sómatúni 16, 600 Akureyri.
Dagur Gautason, Helgamagrastræti 28, 600 Akureyri.
Darri Rúnarsson, Birkilundi 13, 600 Akureyri.
Elvar Víðir Ólafsson, Hólatúni 6, 600 Akureyri.
Freyr Jónsson, Kjarnagötu 12-512, 600 Akureyri.
Glóey Jónsdóttir, Munkaþverárstræti 1, 600 Akureyri.
Halldór Mikael Halldórsson, Heiðarlundi 5d, 600 Akureyri.
Heba Karítas Ásgrímsdóttir, Helgamagrastræti 7, 600 Akureyri.
Helga Kristín Valdemarsdóttir, Heiðarlundi 1h, 600 Akureyri.
Hildur Margrét Birkisdóttir, Klettaborgum 7, 600 Akureyri.
Katrín Línberg Guðnadóttir, Mosateigi 4, 600 Akureyri.
María Rós Þorgilsdóttir, Hjallalundi 3g, 600 Akureyri.
Monika Birta Baldvinsdóttir, Vallartúni 3, 600 Akureyri.
Petra Reykjalín Helgadóttir, Aðalstræti 65, 600 Akureyri.
Ómar Logi Kárason, Tjarnarlundi 15h, 600 Akureyri.
Sigmar Ágúst Reykjalín Hjelm, Búðarfjöru 5, 600 Akureyri.
Sigrún Nattída Guðmundsdóttir, Eiðsvallagötu 32, 600 Akureyri.
Sólbjört Pálsdóttir, Hamragerði 14, 600 Akureyri.
Sólrún Hulda Sigtryggsdóttir, Þórunnarstræti 103, 600 Akureyri.
Sunna Björgvinsdóttir, Ránargötu 4, 600 Akureyri.
Ylfa María Lárusdóttir, Eyrarvegi 29, 600 Akureyri.

Hvítasunnudag 8. júní kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
Alexander Heiðarsson, Klettaborgum 37, 600 Akureyri.
Birgir Freyr Magnason, Naustum II, 600 Akureyri.
Birta Júlía Þorbjörnsdóttir, Hríseyjargötu 20, 600 Akureyri.
Bjarki Højgaard, Þingvallastræti 30, 600 Akureyri.
Brynjar Valur Valgeirsson, Hamarstíg 39, 600 Akureyri.
Egill Gauti Gunnarsson, Lerkilundi 42, 600 Akureyri.
Erna Sigríður Erlendsdóttir, Akurgerði 1b, 600 Akureyri.
Eygló Erna Kristjánsdóttir, Baugatúni 3, 600 Akureyri.
Halldór Ingi Skúlason, Norðurgötu 50, 600 Akureyri.
Helga María Guðmundsdóttir, Bjarmastíg 10, 600 Akureyri.
Hilma Ösp Áskelsdóttir, Skálateigi 1-100, 600 Akureyri.
Jónatan Marteinn Jónsson, Ásabyggð 4, 600 Akureyri.
Katrín Karítas Viðarsdóttir, Tjarnartúni 25, 600 Akureyri.
Kristján Sigurðsson, Munkaþverárstræti 30, 600 Akureyri.
Lara Stevensdóttir Bos, Hrísalundi 20a, 600 Akureyri.
Rakel Reynisdóttir, Sporatúni 37, 600 Akureyri.
Sigríður Kristín Stefánsdóttir, Reynivöllum 8, 600 Akureyri.
Sigurlaug Birta Helgadóttir, Þingvallastræti 12, 600 Akureyri.
Sveinn Áki Ólafsson, Kringlumýri 15, 600 Akureyri.
Viktor Andri Sigurðsson, Eikarlundi 21, 600 Akureyri.
Viktor Emil Sigtryggsson, Helgamagrastræti 30, 600 Akureyri.
Þórgunnur Ása Kristinsdóttir, Stekkjargerði 18, 600 Akureyri.

Auglřsingar

Minningarkort
Safna­arbla­i­
Senda inn fyrirspurn
LÝknarsjˇ­urinn Ljˇsberin

Framsetning efnis

moya - Útgáfa 1.12 2007 - Stefna ehf

Innskrßning