Akureyrarkirkja

Vefur Akureyrarkirkju

Fermingarbörn 2013

Skírdag, 28. mars, kl. 13.00. Prestur Hildur Eir Bolladóttir.
Harpa Björk Ólafsdóttir, Þýskaland.
Signý Rós Ólafsdóttir, Brekatúni 11, 600 Akureyri.

Laugardaginn, 6. apríl, kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
Aron Dagur Birnuson, Heiðarlundi 3e, 600 Akureyri.
Birkir Már Hauksson, Eyrarvegi 6, 600 Akureyri.
Brynjar Ingi Bjarnason, Espilundi 5, 600 Akureyri.
Emilía Rós Ómarsdóttir, Baugatúni 2, 600 Akureyri.
Gaukur Karlsson, Þórunnarstræti 83, 600 Akureyri.
Jón Óskar Sigurðsson, Sólvöllum 1, 600 Akureyri.
Margrét Árnadóttir, Heiðarlundi 4i, 600 Akureyri.
Patrekur Arnar Guðjónsson, Sokkatúni 1, 600 Akureyri.
Sædís Marinósdóttir, Hólsgerði 6, 600 Akureyri.
Vilborg Inda Steinþórsdóttir, Grenivöllum 14-301, 600 Akureyri.
Þórarinn Kristján Ragnarsson, Lerkilundi 34, 600 Akureyri.

Sunnudaginn, 7. apríl, kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
Aþena Eiðsdóttir, Espilundi 8, 600 Akureyri.
Ásmundur Smári Ragnarsson, Spónsgerði 2, 600 Akureyri.
Bjarni Fannar Sigurjónsson, Norðurgötu 45, 600 Akureyri.
Diljá Dögg Trampe, Hlíðarlundi 2-106, 600 Akureyri.
Gestur Björnsson, Áshlíð 2, 603 Akureyri.
Héðinn Ingimundarson, Heiðarlundi 4e, 600 Akureyri.
Hörður Bjarmi Hallmundsson, Grenivöllum 16, 600 Akureyri.
Lovísa Gréta Leifsdóttir, Byggðavegi 89, 600 Akureyri.
Mikael Guðjón Jóhannsson, Kjarnagötu 38-202, 600 Akureyri.
Páll Andres Alfreðsson, Spónsgerði 1, 600 Akureyri.
Pétur Þorri Ólafsson, Espilundi 6, 600 Akureyri.

Sumardaginn fyrsta, 25.apríl, kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
Auður Anna Jónasdóttir, Akurgerði 5a, 600 Akureyri.
Daníel Þórðarson, Dalsgerði 3a, 600 Akureyri.
Elísa Ósk Jónsdóttir, Suðurbyggð 19, 600 Akureyri.
Elísabet Ingibjörg Sævarsdóttir, Norðurgötu 51, 600 Akureyri.
Eygló Ómarsdóttir, Vanabyggð 8b, 600 Akureyri.
Ísak Matthiasson, Melateigi 2, 600 Akureyri.
Jóhann Geir Sævarsson, Grundargerði 6f, 600 Akureyri.
Kristján Gabríel Sigurjónsson, Hrafnagilsstræti 38, 600 Akureyri.
Maríanna Ósk Mikaelsdóttir, Tjarnarlundi 2d, 600 Akureyri.
Sylvía Sól Guðmundsdóttir, Hólatúni 22, 600 Akureyri.
Tinna Sól Gautadóttir, Ásabyggð 2, 600 Akureyri.
Tómas Örn Arnarson, Reynivöllum 2, 600 Akureyri.
Vikar Mar Valsson, Hvannavöllum 2, 600 Akureyri.
Þórgunnur Þorsteinsdóttir, Hólsgerði 3, 600 Akureyri.

Laugardaginn, 18. maí, kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
Alfreð Steinmar Hjaltason, Sólvöllum 5, 600 Akureyri.
Arnór Ingvarsson, Helgamagrastræti 23, 600 Akureyri.
Auður Ingvarsdóttir, Helgamagrastræti 23, 600 Akureyri.
Ásgeir Tumi Ingólfsson, Klettatúni 12, 600 Akureyri.
Berglind Birta Kristinsdóttir, Lerkilundi 27, 600 Akureyri.
Birta Eir Sigurðardóttir, Möðruvallastræti 2, 600 Akureyri.
Dagný Þóra Óskarsdóttir, Reynilundi 6, 600 Akureyri.
Diljá Tara Pálsdóttir, Tjarnarlundi 10j, 600 Akureyri.
Embla Sólrún Einarsdóttir, Jörvabyggð 5, 600 Akureyri.
Erna Kristín Birkisdóttir, Stekkjartúni 27, 600 Akureyri.
Freysteinn Sverrisson, Rimasíðu 27f, 603 Akureyri.
Heiðrún Ásta Torfadóttir, Hólatúni 16 eh, 600 Akureyri.
Heiðrún Guðmundsdóttir, Jörvabyggð 11, 600 Akureyri.
Hermann Svanur Guðjónsson, Norðurgötu 3, 600 Akureyri.
Hilma Rún Jónsdóttir, Vanabyggð 4b, 600 Akureyri.
Jana Þórey Bergsdóttir, Byggðavegi 86, 600 Akureyri.
Jón Kristinn Þorgeirsson, Akurgerði 5d, 600 Akureyri.
Katla Björg Dagbjartsdóttir, Þórunnarstræti 89, 600 Akureyri.
Oliver Helgi Gíslason, Furulundi 4j, 600 Akureyri.
Salka Hermannsdóttir, Hamarstíg 28, 600 Akureyri.
Sóley Björk Gísladóttir, Stekkjartúni 18, 600 Akureyri.
Stefán Bjarki Tulinius, Tjarnarlundi 18b, 600 Akureyri.
Sædís Eiríksdóttir, Baugatúni 4, 600 Akureyri.
Tinna Karen Rögnvaldsdóttir, Skálateigi 5, 600 Akureyri.
Tinna Rut Andrésdóttir, Grænugötu 6, 600 Akureyri.

Hvítasunnudag, 19. maí, kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
Aldís Ásta Heimisdóttir, Byggðavegi 126, 600 Akureyri.
Áki Sölvason, Lækjargötu 6, 600 Akureyri.
Einar Vilberg Gunnarsson, Skálateigi 1, 740 Neskaupsstað.
Elfar Geir Jónsson, Vallargerði 4a, 600 Akureyri.
Elín Kata Sigurgeirsdóttir, Hörpulundi 8, 600 Akureyri.
Elvar Orri Brynjarsson, Krókeyrarnöf 16, 600 Akureyri.
Enóla Ósk Gunnarsdóttir, Skálateigi 1, 740 Neskaupsstað.
Eva Dís Halldórsdóttir, Helgamagrastræti 53, 600 Akureyri.
Guðmundur Karl Sigurðsson, Helgamagrastræti 26, 600 Akureyri.
Haukur Gunnarsson, Þórunnarstræti 87, 600 Akureyri.
Helena Hrund Vignisdóttir, Stekkjartúni 30, 600 Akureyri.
Indíra Jónasdóttir, Brekatúni 16, 600 Akureyri.
Ólöf Rún Pétursdóttir, Kjarnagötu 16, 600 Akureyri.
Sigrún Ebba Eggertsdóttir, Furulundi 4f, 600 Akureyri.
Sigurlína Rut Jónsdóttir, Birkilundi 4, 600 Akureyri.
Una Kara Vídalín, Sómatúni 10, 600 Akureyri.

Hvítasunnudag, 19. maí, kl. 13.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
Andrea Ylfa Benediktsdóttir, Þórunnarstræti 124, 600 Akureyri.
Anton Örn Pálsson, Þingvallastræti 10, 600 Akureyri.
Arnrún Eik Guðmundsdóttir, Norðurbyggð 21, 600 Akureyri.
Áslaug Erlingsdóttir, Furulundi 4i, 600 Akureyri.
Bríet Rán Elefsen, Byggðavegi 94, 600 Akureyri.
Daníel Hafsteinsson, Kotárgerði 10, 600 Akureyri.
Gígja Teitsdóttir, Klettaborg 14, 600 Akureyri.
Gunnar Sigurðsson, Engimýri 10, 600 Akureyri.
Gunnar Ingi Sverrisson, Hamarstíg 26, 600 Akureyri.
Gunnlaugur Gunnþórsson, Norðurbyggð 9, 600 Akureyri.
Hanna Margrét Hannesdóttir, Vanabyggð 17, 600 Akureyri.
Hrönn Atladóttir, Baugatúni 7, 600 Akureyri.
Jake Petur Martin, Fjellvegen 25a Frogner, Noregi.
Kristín Aðalheiður Jóhannsdóttir, Furulundi 4e, 600 Akureyri.
Saga Líf Sigurðardóttir, Engimýri 10, 600 Akureyri.
Sara Atladóttir, Baugatúni 7, 600 Akureyri.
Símon Þórhallsson, Kambsmýri 4, 600 Akureyri.
Stefán Atli Arnarson, Ægisgötu 26, 600 Akureyri.
Tómas Dan Halldórsson, Grenilundi 21, 600 Akureyri.
Una Haraldsdóttir, Akurgerði 1d, 600 Akureyri.
Valgerður Jónsdóttir, Litluhlíð 2g, 603 Akureyri.

Laugardaginn, 1. júní, kl. 10.30.
Prestar Svavar Alfreð Jónsson og Hildur Eir Bolladóttir.
Arndís Sigurjónsdóttir, Akurgerði 11b, 600 Akureyri.
Björgvin Helgi Hannesson, Tjarnarlundi 11d, 600 Akureyri.
Egill Ólafur Arnarsson, Bjarmastíg 11, 600 Akureyri.
Gísli Björgvinsson, Lindasíðu 45, 603 Akureyri.
Gunnar Dofri Viðarsson, Hörðukór 3, 203 Kópavogi.
Hanna Sóley Egilsdóttir, Þórunnarstræti 127, 600 Akureyri.
Jóhann Bjarki Þorvaldsson, Furulundi 4g, 600 Akureyri.
Jón Ingvi Ingimundarson, Heiðarlundi 7h, 600 Akureyri.
Knútur Jensson, Jörvabyggð 2, 600 Akureyri.
María Lovísa Jónsdóttir, Hrísalundi 18a, 600 Akureyri.
Sesselja Dís Heiðarsdóttir, Lerkilundi 26, 600 Akureyri.
Sigurður Freyr Þorsteinsson, Rauðumýri 11, 600 Akureyri.
Sigþór Veigar Magnússon, Löngumýri 30, 600 Akureyri.
Sóley Lilja Stefánsdóttir, Lækjartúni 8-103, 600 Akureyri.
Sunna Björk Þórðardóttir, Ásatúni 38, 600 Akureyri.
Sylvía Siv Gunnarsdóttir, Löngumýri 14, 600 Akureyri.
Sölvi Halldórsson, Skálagerði 6, 600 Akureyri.
Viðar Örn Ómarsson, Þórunnarstræti 106, 600 Akureyri.
Viktor Ólason, Hindarlundi 12, 600 Akureyri.

Laugardaginn, 22. júní.
Aron Sigurjónsson, Skólastíg 7, 600 Akureyri.
Breki Sigurjónsson, Skólastíg 7, 600 Akureyri. 

Auglýsingar

Minningarkort
Safnađarblađiđ
Senda inn fyrirspurn
Líknarsjóđurinn Ljósberin

Framsetning efnis

moya - Útgáfa 1.12 2007 - Stefna ehf

Innskráning